Kết quả Hội thi Tin học trẻ toàn quốc năm 2018


Kết quả Hội thi Tin học trẻ toàn quốc lần thứ XXIV - 2018
------------


Tổng hợp kết quả

 

 

A

B

C

D2

D3

Nhất

1

1

1

1

1

Nhì

3

3

3

2

2

Ba

6

7

6

5

5

KK

18

13

10

7

7

 

28

24

20

15

15


Kết quả chi tiết



Bảng A

TT

Họ và

Tên

Trường

Giải

1

Nguyễn Hữu Nhật 

Quang

Lớp 5/13, Trường Tiểu học Phù Đổng,, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng

Nhất

2

Lê Bá Anh 

Phú

Lớp 5/5, Trường Tiểu học Huỳnh Ngọc Huệ, quận Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng

Nhì

3

Lê Kiến 

Thành

Lớp 5, Trường Tiểu học Trần Quốc Tuấn, thành phố Quy Nhơn, tỉnh Bình Định

Nhì

4

Vũ Công 

Thành

Lớp 5A2, Trường Tiểu học Nguyễn Trãi, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng

Nhì

5

Nguyễn Triều 

Vỹ

Lớp 5, Trường Thực hành Sư phạm, huyện Mỹ Xuyên, tỉnh Sóc Trăng

Ba

6

Nguyễn Đình Ngọc

Khoa

Lớp 5D, Trường Tiểu học Nguyễn Bá Ngọc, huyện Đắk Mil, tỉnh Đắk Nông 

Ba

7

Nguyễn Quang 

Thanh

Lớp 5H, Trường tiểu học Lê mao, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An

Ba

8

Võ Vĩnh 

Thiên

Lớp 5/1,  Trường Tiểu học Trưng Vương, thành phố Sa Đéc, tỉnh Đồng Tháp

Ba

9

Nguyễn Lê 

Trân

Lớp 5/4, Trường Tiểu học Kim Đồng, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam

Ba

10

Nguyễn Bảo

Vinh

Lớp 5A, Trường Tiểu học số 1 Bình Hải, huyện Bình Sơn, tỉnh Quảng Ngãi

Ba

11

Đỗ Quang

Thành

Lớp 5C, Trường Tiểu học Kim Đồng, thành phố Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh

KK

12

Nguyễn Thị Phương

Thảo

Lớp 52, Trường Tiểu học Bình Ninh, huyện Tam Bình, tỉnh Vĩnh Long

KK

13

Bùi Anh

Tuấn

Lớp 5A1, Trường Tiểu học Thanh Trị, thị xã Kiến Tường, tỉnh Long An

KK

14

Nguyễn Trung 

Trực

Lớp 5G, Trường Tiểu học Nguyễn Huệ, huyện Châu Đốc, An Giang

KK

15

Đỗ Thị Minh

Hồng

Lớp 5A5, Trường tiểu học Trần Đăng Ninh, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội

KK

16

Nguyễn Tấn

Khang

Lớp 5/4, Trường Tiểu học Chơn Thành A, huyện Chơn Thành, tỉnh Bình Phước

KK

17

Nguyễn Đăng

Khang

Lớp 5/2, Trường Tiểu học Lê Quý đôn, thành phố Pleiku, tỉnh Gia Lai

KK

18

Nguyễn Đức 

Kiệt

Lớp 5A, Trường Tiểu học Phù Chẩn, thị xã Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh

KK

19

Nguyễn Phương 

Dung

Lớp 5C, Trường Tiểu học Vĩnh Trụ, huyện Lý Nhân, tỉnh Hà Nam

KK

20

Vũ Duy

Quang

Lớp 5A2,  Trường Tiểu học Cẩm Sơn 2, thành phố Cẩm Phả, tỉnh Quảng Ninh

KK

21

Nguyễn Lương Bảo

Quỳnh

Lớp 5, Trường Tiểu học số 2 Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa 

KK

22

Nguyễn Lưu Hải 

Anh

Lớp 5/1, Trường Tiểu học Đông Hồ, thị xã Hà Tiên, tỉnh Kiên Giang

KK

23

Phạm Công Đức 

Minh

Lớp 5B, Trường Tiểu học Đại Nài, thành phố Hà Tĩnh, tỉnh Hà Tĩnh

KK

24

Nguyễn Nhật 

Quân 

Lớp 5H, Trường Tiểu học Nguyễn Trãi, thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái

KK

25

Phan Trung

Nguyên

Lớp 5A , Trường Tiểu học Thị trấn Cầu Kè, huyện Cầu Kè , tỉnh Trà Vinh

KK

26

Đỗ Đức

Quyền

Lớp 5D, Trường Tiểu học Tân Trường I, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương

KK

27

Nguyễn Hoàng Yến

Nhi

Lớp 5A, Trường Tiểu học Thị trấn Cao Thượng, huyện Tân Yên, tỉnh Bắc Giang

KK

28

Đinh Thảo 

Ngọc

Lớp 4A3, Trường Tiểu học số 02 Ba Đồn, thị xã Ba Đồn, tỉnh Quảng Bình

KK


Bảng B

TT

Họ và

Tên

Trường

Giải

1

Hoàng Như 

Vinh

Lớp 9/7, Trường Trung học cơ sở Phạm Văn Đồng, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên - Huế

Nhất

2

Nguyễn Trần Thế

Anh

Lớp 9/1, Trường Trung học cơ sở Lý Tự Trọng, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng

Nhì

3

Nguyễn Nhật

Nam

Lớp 9A10, Trường Trung học Cơ sở Chu Văn An, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương

Nhì

4

Đỗ Khoa

Nguyên

Lớp 8A8, Trường Trung học phổ thông Chuyên Trần Đại Nghĩa, Thành phố Hồ Chí Minh

Nhì

5

Lê Tấn 

Phong

Lớp Tin học lập trình, Nhà Thiếu nhi tỉnh Đồng Nai

Ba

6

Lê Quang Thiên

Phúc

Lớp 8A5, Trường Trung học cơ sở Nguyễn Trường Tộ, huyện Châu Đức, tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu

Ba

7

Nguyễn Thiện

Minh

Lớp 7A2, Trường Trung học cơ sở Trung An, huyện Cờ Đỏ, thành phố Cần Thơ

Ba

8

Nguyễn Đức 

Thuận

Lớp 9C, Trường Trung học cơ sở Nguyễn Cao, huyện Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh

Ba

9

Ngô Trường 

Sơn

Lớp 9/1, Trường Trung học cơ sở Kim Đồng, thành phố Hội An, tỉnh Quảng Nam

Ba

10

Nguyễn Lê Hữu 

Đang

Lớp 9, Trường Trung học cơ sở Cát Chánh, huyện Phù Cát, tỉnh Bình Định

Ba

11

Mai Như Anh

Khoa

Lớp 9A3, Trường Trung học cơ sở Lương Sơn, huyện Bắc Bình, tỉnh Bình Thuận

Ba

12

Trần Xuân

Bách

Lớp 7A0, Trường Trung học cơ sở Ngôi Sao Hà Nội, Cung Thiếu nhi thành phố Hà Nội

KK

13

Đoàn Võ Thái

Thuận

Lớp 9/4, Trường Trung học cơ sở Trần Phú, thành phố Vĩnh Long, tỉnh Vĩnh Long

KK

14

Phạm Văn Nhật 

Vũ 

Lớp 9A, Trường Trung học cơ sở Nguyễn Trãi, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị

KK

15

Hồ Văn 

Đức

Lớp 9/5, Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản, huyện Phú Thiện, tỉnh Gia Lai

KK

16

Nguyễn Cao Minh 

Tuấn

Lớp 7A1, Trường Trung học cơ sở Trần Hưng Đạo, thành phố Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh

KK

17

Nguyễn Tuấn 

Anh

Lớp 9A3, Trường Trung học cơ sở Chu Mạnh Trinh, huyện Văn Giang, tỉnh Hưng Yên

KK

18

Phạm An Đức

Vinh

Lớp 9A, Trường Trung học cơ sở Yên Phong, huyện yên Mô, tỉnh Ninh Bình

KK

19

Trần Ngọc

Hưng

Lớp 8C1, Trường Trung học cơ sở  Mạo Khê II, thị xã Đông Triều, tỉnh Quảng Ninh

KK

20

Đinh Thị Phương

Linh

Lớp 9A1, Trường Trung học cơ sở Lưu Kiếm, huyện Thủy Nguyên, thành phố Hải Phòng

KK

21

Trương Hoàng 

Nghi

Lớp 9/5 Trường Trung học cơ sở Lê Hồng Phong, thành phố Phan Rang-Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận

KK

22

Phan Trần Ngọc 

Vy

Lớp 9A3, Trường Trung học cơ sở thị trấn Năm Căn, huyện Năm Căn, tỉnh Cà Mau

KK

23

Nguyễn Văn 

Quyền

Lớp 9, Trường Trung học cơ sở Liên Thủy, huyện Lệ Thủy, tỉnh Quảng Bình

KK

24

Phan Danh

Hùng

Lớp 8A2, Trưởng Trung học cơ sở lê Quý Đôn,  thành phố Hà Giang,  tỉnh Hà Giang

KK


Bảng C

TT

Họ và

Tên

Trường

Giải

1

Đỗ Thành

Đạt

Lớp 12, Trường Trung học phổ thông Chuyên Bến Tre, tỉnh Bến Tre 

Nhất

2

Lê Huy

Lớp 11I, Trường Trung học phổ thông Chuyên Lam Sơn, tỉnh Thanh Hóa

Nhì

3

Cao Văn Thế

Anh

Lớp 11I, Trường Trung học phổ thông Chuyên Lam Sơn, tỉnh Thanh Hóa

Nhì

4

Võ Minh Thiên

Long

Lớp 12A2, Trường Trung học phổ thông Chuyên Lý Tự Trọng, thành phố Cần Thơ

Nhì

5

Mai Phước

Vinh

Lớp 12A2, Trường Trung học phổ thông Chuyên Lý Tự Trọng, thành phố Cần Thơ

Nhì

6

Trần Quốc 

Bảo

Lớp Tin học lập trình, Nhà Thiếu nhi tỉnh Đồng Nai

Nhì

7

Võ Đức 

Minh

Lớp Tin học lập trình, Nhà Thiếu nhi tỉnh Đồng Nai

Nhì

8

Đào Anh 

Hào

Lớp 11Tin, Trường Trường Trung học phổ thông Chuyên Thăng Long -Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng 

Ba

9

Cao Thế

San

Lớp 12Tin, Trường Trung học phổ thông Chuyên Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng 

Ba

10

Hoàng Phan Hữu

Đức

Lớp 10A2, Trường Trung học phổ thông Chuyên Phan Bội Châu, tỉnh Nghệ An

Ba

11

Dương Văn

Minh

Lớp 11A2, Trường Trung học phổ thông Chuyên Phan Bội Châu, tỉnh Nghệ An

Ba

12

Trịnh Nam 

Anh

Lớp 10 Toán, Trường Trung học phổ thông Chuyên Sơn La, tỉnh Sơn La

Ba

13

Lê Công 

Bách

Lớp 10 Toán, Trường Trung học phổ thông Chuyên Sơn La, tỉnh Sơn La

Ba

14

Lê Hoàng

Minh

Lớp 12 Tin, Trường Phổ thông năng khiếu - Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh

Ba

15

Bùi Đăng

Khoa

Lớp 11CTin, Trường Trung học phổ thông Gia Định, Thành phố Hồ Chí Minh

Ba

16

Nguyễn Phùng Nhật

Khôi

Lớp 11Toán, Trường Trung học phổ thông Chuyên Lê Quý Đôn, tỉnh Khánh Hòa

Ba

17

Nguyễn Minh

Huy

Lớp 11Tin, Trường Trung học phổ thông Chuyên Lê Quý Đôn, tỉnh Khánh Hòa

Ba

18

Bùi Đình Nguyên

Khoa

Lớp 11Tin, Trường Trung học phổ thông Chuyên Nguyễn Tất Thành, tỉnh Kon Tum

Ba

19

Võ Anh 

Khoa

Lớp 12T1, Trường Trung học phổ thông Chuyên Lê Quý Đôn, tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu

Khuyến khích

20

Nguyễn Trọng Quốc 

Đạt

Lớp 11 Tin, Trường Trung học phổ thông Chuyên Lê Quý Đôn, tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu

Khuyến khích

21

Phạm Đức

Lớp 11TH, Trường Trung học phổ thông Chuyên Nguyễn Du, tỉnh Đắk Lắk

Khuyến khích

22

Ngô Quốc

Bảo

Lớp 11Tin, Trường Trung học phổ thông Chuyên Nguyễn Huệ, thành phố Hà Nội

Khuyến khích

23

Nguyễn Huy

Hoàng

Lớp 12Hoá1, Trường Trung học phổ thông Chuyên Nguyễn Huệ, thành phố Hà Nội

Khuyến khích

24

Nguyễn Công

Minh

Lớp 12 Tin, Trường Trung học phổ thông Chuyên Lương Văn Tụy, tỉnh Ninh Bình

Khuyến khích

25

Lê Văn

Cường

Lớp 12 Tin, Trường Trung học phổ thông Chuyên Lương Văn Tụy, tỉnh Ninh Bình

Khuyến khích

26

Phạm Đức 

Hưng

Lớp 11Tin, Trường Trung học phổ thông Chuyên Lê Quý Đôn, tỉnh Ninh Thuận

Khuyến khích

27

Lê Quang 

Nha

Lớp 11T, Trường Trung học phổ thông Chuyên Lê Quý Đôn, tỉnh Ninh Thuận

Khuyến khích

28

Nguyễn Nhật Minh

Khôi

Lớp 11N2, Trường Trung học phổ thông Chuyên Hoàng Lê Kha, tỉnh Tây Ninh

Khuyến khích

29

Lê Quang 

Kỳ

Lớp 11T, Trường Trung học phổ thông Chuyên Hoàng Lê Kha, tỉnh Tây Ninh

Khuyến khích

30

Phạm Trọng

Thành

Lớp 10T1, Trường Trung học phổ thông Chuyên Lương Văn Chánh, tỉnh Phú Yên

Khuyến khích

31

Nguyễn Minh 

Lớp 10T2, Trường Trung học phổ thông Chuyên Lương Văn Chánh, tỉnh Phú Yên

Khuyến khích

32

Phạm Hoàng

Trọng

Lớp 11H, Trường Trung học phổ thông Chuyên Quang Trung, tỉnh Bình Phước

Khuyến khích

33

Hoàng Xuân 

Đạt

Lớp 11TN2, Trường Trung học phổ thông Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước

Khuyến khích

34

Nguyễn Đức Thanh

Ngọc

Lớp 12A5, Trường Trung học phổ thông Chuyên Lê Quý Đôn, thành phố Đà Nẵng

Khuyến khích

35

Phan Đình

Khôi

Lớp 11A5, Trường Trung học phổ thông Chuyên Lê Quý Đôn, thành phố Đà Nẵng

Khuyến khích

36

Nguyễn Văn

Chiến

Lớp 11A2, Trường Trung học phổ thông Chuyên Vĩnh Phúc, tỉnh Vĩnh Phúc

Khuyến khích

37

Nguyễn Ngọc

Duy

Lớp 11A2, Trường Trung học phổ thông Chuyên Vĩnh Phúc, tỉnh Vĩnh Phúc

Khuyến khích



Bảng D2
 

TT

Tên sản phẩm

Họ và tên tác giả/Nhóm tác giả 

Trường, Lớp

Giải

  1.  

Xe đạp thông minh

Mai Quốc

Huy


Lớp 9, Trường THCS Bàn Cờ,  quận 3, TP.HCM

Nhất

  1.  

IBOT – ROBOTquản lý nhà ở

Cao Thọ Hoàng
Phạm Quỳnh

Long
Như

Lớp 9A6, 9A4, Trường: THCS Hắc Dịch, tỉnh Bà Rịa- Vũng Tàu

Nhì

  1.  

Phần mềm Hỗ trợ giao tiếp cho người khuyết tật

Lê Tấn

Phong

Nhà Thiếu nhi
tỉnh Đồng Nai

Nhì

  1.  

Mười vạn câu hỏi vì sao

Văn Đức Trường

Giang

7/1 THCS Lý Tự Trọng, quận Sơn Trà

Ba

  1.  

Hệ thống phơi cà phê tự động

Nguyễn Anh
Nguyễn Thành

Hào
Long

Lớp 8A1, THCS Gia Hiệp, huyện Di Linh, Lâm Đồng

Ba

  1.  

Thùng rác thông minh

Nguyễn Hữu Đăng
Nguyễn Trần Ánh

Nguyên
Dương

Lớp 7/1, 8/1,  THCS Trần Đại Nghĩa, quận Ngũ Hành Sơn

Ba

  1.  

Website học tập trực tuyến

Nguyễn Hoàng

Sơn

Lớp 9A3, THCS Gia Phú, Sơn La

Ba

  1.  

Sáng tạo quản lý phần mềm thư viện trong trường hoc

Nguyễn Văn

Trung

8/8 THCS Trần Hưng Đạo, quận Hải Châu

Ba

  1.  

Ôn tập cũng cố kiến thức môn Hóa học

Bùi Thị Ngọc
Nguyễn Thị Ngọc

Hân
Nhi

Lớp 9A1, Trường Trung học cơ sở Đại Thành, thị xã Ngã Bảy, tỉnh Hậu Giang

Khuyến khích

  1.  

Quản lý thông tin học tập cá nhân

Huỳnh Ngọc Như
Nguyễn Chí

Ý
Thành

Lớp9A6, Trường THCS Thốt Nốt, Cần Thơ

Khuyến khích

  1.  

Toán siêu tốc

Ung Tuấn

Lĩnh

Lớp 8/1, Trường THCS Võ Thị Sáu

Khuyến khích

  1.  

Tin học phổ thông

Dương Thị Trà

Giang

Lớp 9A1, Trường THCS Trà An, Cần Thơ

Khuyến khích

  1.  

Phần mềm tiện ích phục vụ khảo sát chất lượng học sinh

Đào Minh
Trần Kim

Phương
Ngân

Lớp 7B, 8A, THCS  Đức Chính, Cẩm Giàng, Hải Dương

Khuyến khích

  1.  

 Robot kiểm tra từ  vựng tiếng Anh qua Facebook Messenger

Huỳnh Hiếu

Lộc

Lớp 8/2, Trường THCS Vĩnh Kim, huyện Châu Thành, Tiền Giang

Khuyến khích

 

 Hệ thống cảnh báo xâm nhập mặn và nhiệt độ môi trường

Nguyễn Hải

Sản

Lớp 8A1 trường THCS Tân An Thạnh, Bình Tân - Vĩnh Long

Khuyến khích



Bảng D3

TT

Tên sản phẩm

Họ và tên tác giả/Nhóm tác giả

Trường, Lớp

Giải

  1.  

Thiết bị hỗ trợ học tập dành cho người  khiếm thị-BMW (Braille
Master Wheel)

Phan Trung
Cù Đỗ Thanh

Hiếu
Nhân

Lớp 11/A2. Trường THPT chuyên Lê Quý Đôn

Nhất

  1.  

Ứng dụng chẩn đoán tiền ưng thư da (Melanoma) và tình trạng lá cây có hỗ trợ AR trên Android

Nguyễn Đình Thiên

Phúc

Lớp 12, Trường THPT Chuyên Lê Quý Đôn, Khánh Hòa

Nhì

  1.  

CyVision-Thiết bị hỗ trợ đi lại bằng giọng nói cho người suy giảm thị lực ứng dụng công nghệ GPS và Google Maps

Đoàn Quốc

Toàn

Lớp 12 Lý,  THPT Chuyên Bảo Lộc, Lâm Đồng

Nhì

  1.  

UnlimitedStudy.com - Học không giới hạn

Nguyễn Chánh
Võ Đức

Đại
Minh

12A2, 12A1, THPT Chuyên Lý Tự Trọng, Cần Thơ

Ba

  1.  

RealAct-Thiết bị chuyển ngữ dành cho người khiếm thính, khiếm thanh

Nguyễn Công
Hồ Nguyễn Phương

Minh
Uyên

Lớp 11A7,  THPT Chuyên Bảo Lộc, Lâm Đồng

Ba

  1.  

Hệ thống tự động giám sát và điều chỉnh chất lượng môi trường nước trong hồ nuôi tôm ở các hồ nuôi thủ công

Phan Hồng
Phạm Long

Quân
Nhật

12/7, Trường THPT chuyên Nguyễn Bỉnh Khiêm

Ba

  1.  

Cánh tay Robot mô phỏng cử động bàn tay người ứng dụng trong phẫu thuật từ xa

Võ Hiếu
Nguyễn Hữu

Linh
Huy

Lớp 12CTin, Trường THPT Gia Định, Tp.HCM

Ba

  1.  

Mô hình máy bán thuốc tự động

Lê Quốc Việt

Anh

Lớp 12C, Trường THPT Thanh Hà, Hải Dương

Ba

  1.  

Mê cung khốc liệt (Brutal Maze)

Nguyễn Gia

Phong

Lớp 12A1, trường THPT Phạm Hồng Thái -  thành phố Hà Nội

Khuyến khích

  1.  

Itravel

Nguyễn Minh

Huy

Lớp 12, Trường THPT Chuyên Lê Quý Đôn, Khánh Hòa

Khuyến khích

  1.  

Thư viện tự động hoạt động dựa trên nền tảng IoT

Hồ Tấn

Trí

11/2, Trường THPT chuyên Nguyễn Bỉnh Khiêm

Khuyến khích

  1.  

Găng tay hỗ trợ tập vật lý trị liệu cho bệnh nhân sau đột quỵ

Trần Nhật
Nguyễn Duy Minh

Nam
Thông

Lớp 11CTin, Trường THPT Gia Định, Tp.HCM

Khuyến khích

  1.  

Hệ thống cảnh báo lũ quét cho trẻ em vùng núi sử dụng năng lượng sạch

Nguyễn Thị Minh
Trần Đình

Trang
Duy

Lớp 11/D1. Trường THPT chuyên Lê Quý Đôn
Lớp 11/2 THPT Phan Châu Trinh

Khuyến khích

  1.  

Hệ thống điều khiển giao thông đường sắt và hỗn hợp với công nghệ IoT

Đàm Thanh
Trương Nhựt
Nguyễn Cao

Phong
Tân
Trí

Lớp 12H, 10H, 10VL, Trường Trung học phổ thông Chuyên Vị Thanh, tỉnh Hậu Giang

Khuyến khích

  1.  

Tự động nhận dạng hàm số, khảo sát và vẽ đồ thị

Hồng Nhật

Dương

Lớp 11A2, Trường Trung học phổ thông Chuyên Bạc Liêu, tỉnh Bạc Liêu

Khuyến khích



Tags
Tiêu điểm
Top